humourmob/MWANASIASA

KWANI hiyo pesa ni ya mama yako???????????????
kwani ni za BARBER yako??????????????????????????????
ni za mashine ya nani/mashinani???????????????????????????????????????ATM YA NANI? ……………………………….. SSSSSSSSOOOOOOOOOOOOOO
ILE STORY YA OOOOOOOOOO PESA SIO ZA BABA YAKO And other kadhaa lika……………………………………………………ukwweli ni kwamba the DUAL..E person should not have ongelelea hovyo hivyo.hata actually………………………….hangesema ivyo.kabisa hangeuliza hivyo……………..
coz!!!!!!!
the only M-KENYA ange thubutu anywhere kuuliza hiyo query ni only the fee leap guy.aka fee lip moi.ni philip moi pekee yake anafaa aulize hiyo query coz ule osanna PLUNDER MOI/roho sana plunder moi??????rosanna plu(n)da anamsitaki eti oooooooooooo up-keep………….toa pesa,angusha ma-thou………..style ya ja-LANGO with the money???????????NO???????????
na fee leap(he leaps over the ku-lipa yaani ha tacky kulipa……………………………
SI ni philip moi ndio anafaa aulize roho sana plunder moi eti hiyo pesa ni ya baba yako???????????????????
coz kweli n’kwamba hiyo pesa si ni ya baba yake?????????????
si ni baba yake philip o ako apo kwa pesa??????????????????
au hiyo ni sura ya mama roho sana plunder moi????????????????????????????????????????????
noooooooo.hapana.hata philipo asipokuwa accountable/accountMEZA…………………………MEZA WEMBE coz ni pesa ya baba yake na uta do???????????
THE MOI PAY- QUARTET starring:philipi silipi can’t pay won’t pay moi
:roho sana plunder moi,D.J.MORE
:arap boy moi
a gal moi,,,gallup moi,bei girly moi
upkeep kama ma phone numbers ndio wanadai,,,,,,,,,,,,,,,,,na wana die philip in the process ,,,,,,,as in wanamuua na hizo stori za pesa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
na philipo aka angusha ngoma mpya yenye mwafrika haja sikia……………..
eti son wa african president ako bank-rupt????????????????????????
theyre s’posed to own /milk/miliki ma banks?????????????????????
as in hizo pesa ni za baba yao………………….
sio za why titu/waititu
but??????????????????????M
Mwisho wa yote teaser,,,,,,,,,,,,,,,kumi is ni,,, there is no romance without finance
uliza may the grace na gideon (N)gono??!

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s