HUMOURMOB/enrich

METH

AS IN METHALI SIO crystal meth

#.usipoziba ufa????????????????????????

jibu silly usipoziba ufa si utanunua woofer ingine tu na sub-woofer ingine!!!!!!!!!!!!!!!!!

woofers

subs woof woof

haya basi tuendelee na tugange the following

usijisemee tunaziangusha

a mtangazaji alikuwa anauliza kitu kama asking eti njia za kuondoa poverty in kenya eti um-tweet  um anything

of coz n’ta bloh bloh blah blah

#1.kuomba BABA wizdom keys kaa king solo mon-arch  then BABA ana add wealth na so much more on top ov that.

#2.kanyari ku convince bill gates kuingia kwa church yake /au ni church business yake?????????? na aachane na ma poor con-niving wakenya???????????chaka sana

#3.kuolewa na mr prezzo????????????????????????????????

@4.kuiba kwa world bank

#5.kuandika ghosts/ghost workers kwa payslip ya lionel messi!!!!!!!!!!!!!!!!!

au barca yote as a whole?????????????????

6.kuanza equity bank yako?????????????????????

7.ku swim in money??????????????????????????????????

8.kuridhi shamba ya maua ya psy toti/yeah.saitoti!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

9.wajaca kupelekwa (terry-wa) na billy gate,na carlo slim????????????????

10.mkenya hustler kuoa haraka lupita na deal yote ya lancome???????????????????

11.kuiba kwa museum za ma pharaoh zina ma dhahabu tumbi nzima!!!!!!!

hiyo sio weezy ni egyptology!

12.ku accuse celeb tajiri sana……. kunao huku kweli?????????????

vile kila mtu ame accuse mzee BILL-S BILL COSBY ACCUSATE cosby hadi sasa wanataka aunde fund/foundation ya ku-fund  ma accusers wake style ya FUND-A MENTALISM ya the free world

BILLO KERO BWANA MA LANGO BILL HA

13.grabber wa ma schools waende wa grab mineral rich land huko congo na ma oil fields  na wells uko naija kwani una grab shule we ni sossion?????????????????

WATAKA KUZI PELEKA KI-GOMA????????????????????????

unaenda wapi na shule???????????????????? na umemalizza shule????????????????

we ni m nati /knut???????? nutty?????

una grab shule uta funza milele???????????

au aligrab school for home schooling hiz kiDs?????????????????????????

waende wa-ka grab vilabu vya mpira spain na uingereza!

big grubs they are!

14.ku siphon assets toka kwa de la rue

15.ku plant mint plants ili  to mint nayo dough!

is it exhaustive?????????????????NYENYENYE labradodor

hapohapo

unajua okra?????????????????????????ok cy ten oke okra

only in america activator owner oprah

na huyu pia ni oprah

unajua wana nini in common?????????????????????????????????

Advertisements

Author: emalineachieng

Meet HUMOURITA! Emaline Achieng comedy blogger, humourist.,satirist a christian happily in the WORK of GOD,a Writer-:-(RELIGION),Current Affairs,Public Interests, millions of humorous,comical,satirical,,,absurd articles...stories,,,observations,,pieces,, current affairs,short takes and more. "lionel messi" wa comedienne!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s