wachawi kambi-ni

acha tuendelee na visanga vya wachawi kwa kambi ya ………… somewhere in NAIROBI

1.UNaamka asubuhi unakuta wame angusha barrier ya fence wanadhani itawapa access kuingia kwa hiyo nyumba wanaimezea mate na wivu mkuu wa shetani

like the failures they are…………………………………………………………..walisha fail zamani sana kuingia humo na wanaharibu nguvu zao bure badala warudi ku-roga-roga ushago kwao?????????HA!

wanagawanga kazi into ki-familia………………………………………………………….wakubwa wanaroga usiku masaa za shetani(ZILE EMMANUEL ENI WA NIGERIA ALISEMA WANAFANYANGA KAZI ZAO ZA SHETANI)

na watoto wanarusha mchana vitu kwa roof,wana irrigate,,wana follow watu,,,wanatumwa kwa ma dust bin za watu……hata wanageuzwa na ma-mbinu into mahewa za kuingia kwa nyumba yako bila due process…………………

BEHOLD HE THAT KEEPETH ISRAEL SHALL NEITHER SLUMBER NOR SLEEP

SILAHA!
SILAHA!

UZURI NI KUWA MUNGU AKO NA ULINZI SHUPAVU KWA WATU WAKE so wachawi hawana bahati hapo…………….

wanaamka asubuhi na kupuliza ma-hewa zao za SORCERY wana hope tu sana iku suffocate ama ikugeuze kama wao lakini wapi????????????????????????????

WAKRISTO SI TUKO NA RUBBERSTAMP YA MUNGU NA MABAYA INATUONDOKEA KAMA……………………………

VILE MALAIKA WA PASSOVER ALI PASS OVER HOME ZA ISRAELI NA AKA MEZESHA WA MISRI?????????????????

HIVO NDIVO SORCERY YAO INAPITIA IKIENDA MBALI SANA NA WATU WA GOD

MUNGU ALISHAJIPANGA ZAMANI

GOD IS IN CHARGE OF THE VAST AND TO OTHERS…………SCARY SPIRITUAL WORLD………………….WHERE VITA VINAPIGANWA DHIDI YA THE SPIRITUAL HOSTS OF WICKEDNESS IN THE HIGH PLACES

UKIENDA DUKANI WAKO NYUMA YAKO

SAA INGINE WANASIMAMA KWA NJIA UKIENDA OUT NDIO ANGALAU UKIRUDI WAKUROGEKO LEO TU IFANYEKO KAZI??????????

SI WANALAPWA NA MALAPWA MINGI SANA???????????????????????????

WANA KAANGA KAMA SCARECROWS……………………………………..

WATOTO wanapewa maji ili wamwage au ni sprinkle kwa barabara ili ukirudi toka ma-nje wanahope tu against hope that mashetani na sorcery zitakubamba………………………………….

wanaambulia patupu

wazazi pia wako kazi wanatwanga ma ukuta na wanarusha vitu mabatini wakitaraji itawafanyia kazi???????????

hadi watoto wao wako witchkids kwa kazi kwa ma bara bara na u-tiriki zao ndio wanatisha nazo wakaazi na kuwafunga watoto wa wenyewe waliopita mitihani wasiendelee na masomo……………….

may be ndio wa-wa recruit kwa shule yao ya witchad academy ya obango kwa maji

wachawi wa kambini kwa maji.na sorcery zao. wanasema eti ni u-tiriki like baba yao shetani...........wanafail-ingi tu milele yote na milele
wachawi wa kambini kwa maji.na sorcery zao.
wanasema eti ni u-tiriki
like baba yao shetani………..wanafail-ingi tu milele yote na milele
kuka
hapo huyo ni sorcerer wa kambi-ni eti anapika kichwa ya mbuzi apo kwa moto ……………………………………. watapikika wenyewe style ya akaranga.na sorcery yao watabeba wenyewe
wachawimaji
hapo ako kazini juu ya mabati za nyumba ya watu usiku wa ma-nane…………………………………..
masura
scare crow.sura ya wivu,failure,backwardness,poverty,uganga,ufukara wa akili..and all the ma-roho machafu that dwell in such areas. hii ndio face ya ma………………………

hiyo hapo ni sura yao ya kazi. the sorcerers wa kambi.na u-sorcery wao na u-tiriki wao huo.

watakula huo na  hasara juu.

na wakiomba wanatwanga ukuta (ZAIDI YA SONKO)NA WANA KANYAGA CHINI NA WANATWANGA KILA KITU  mabati milango wanabeba vijiti ……………are they stick insects???????????????NA INAGEUKA IN A NANOSECOND CHOREO-GRAPHY YA KI-SHETANI.

saa hiyo mama wa mboga alishaenda sokoni mbali amerudi na the dumb one ako tu anaangalia nyumba yako na wamewacha TV kwa nyumba

ata unasikianga vitu strange eti zinatokea huko  kwao kama chakula kuanguka pekee yake toka mekoni hadi sakafuni

NAKUAMBIA THEY’RE FLOORED! NA vile wa-l………..wanapenda mradho….???????????

cheko
hata chakula inaogopa kwenda tumboni  mwao juu ni k rogue-ish /roga roga humo ndani
nyanya
snail ni yetu toka zamani .ni delicacy sio paraphernalia ya ……………………………???????????????

*imagine wanatuma ko snail kwako alafu unakuta master wao ameamka asubuhi anaangalia tu mlango yako anangojea kuona kama ilifanya kazi………………………………………………..

kumbe………………………………………..ulishaimaliza na chumvi kitambo  zinasalt-iwa tu ka bibi ya lot na pap………l mara that! unamngoja tu ajipakulie aikule ka chinese delicacy.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s