HUMOURMOB/alarm clock,margarine,methali

nita grab some more
humour-mob twisted…….. nita grab some more

eti waswahili walisema eti mbiu ya mgambo ikilia eti kuna jambo????????????YEAH????????

YES.KWELI

hawa wote twa-wa-ita gambladesh/ma gambler
hawa wote twa-wa-ita gambladesh/ma gambler

ndio maana nasema mbiu ya mgambo ikiliaaaaaa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,ni masaa ya kwenda GAMBLING (ni ya gamblers iyo mbiu).

MBIU ya mgambo ikilia…………….ni kwa casino.

na ni ya kuashiria masaa ya magambo/gambling!

mimi ni casino.hamna eno ya tumbo.nadeaal na sabuni ya roho.uliza ERICO URAFIKI PESA eeeh?
mimi ni cas-ino.hamna eno ya tumbo.nadeaal na sabuni ya roho.uliza ERICO URAFIKI PESA eeeh?HAPA NDIPO.kwa mbiu ya mgambo

ata kuna mbiu ingineeeeeeeeee…………NI MBIU/YU? koinange.ikilia…………….ni ya masaa ya JKL.

comica
comica

huyu bwana lala sio sleepy.anaitwa kinywa/kinyua

joe jozef kinyua/kinywa

alarm clock ni kiamsha kinywa/kinyua
MIYE NI ALARM CLOCK/AMA KIAMSHA KINYWA/KINYUA……………..nita-ku-moooooordeeerrrr
joe
SLEEPY MSEE HUYU.BA LALA.BUDA EXPERT WA KU LALA. LALA-BY NAYO??????????????????? YA MTOTO MCHANGA????????????????????

na to my far right(vile kiguta ana introduce panel),tuna alarm………………………no ,tuna kiamsha kinywa aka alarm clock ya ku do job ya kuamsha kinyua/wa

na hapo alarm no kiamsha kinywa ana do job yake

ya kuamsha kinywa/JOZEF KINYUA/WA!

break fast ni ya waenda kasi kama bolt.

FAST!

YA WANA-UME
YA WANA-UME
HUYU AKO MOMBASANI AU KWA HAMMOCK.NI MOCK EXAM YA USINGIZI
HUYU AKO MOMBASANI AU KWA HAMMOCK.NI MOCK EXAM YA USINGIZI

alarm clock ni kiamsha kinywa/kinyua

bookworm aka minyoo ya vitabu
 HAPA KWA CENTRE FOLD PIA TUNA bookworm aka minyoo ya vitabu
LEO TUNAOGEREEREA THIZZZZZZZZZZZZ
LEO TUNAOGEREEREA THIZZZZZZZZZZZZ
NAWASALIMU NYOTE GOOD MORNING??
NAWASALIMU NYOTE GOOD MORNING??

mlipuko

artur mar-gar-yan/sar ghasia-n?????

JINA NGUUUUUUUUUMUUUUU mpaka badala ya artur margaryam/au yan/yarn??????

wengine wanairahisisha kama artur margarine

ni juu ya blueband ndio ikafanya  ni rahisi kwa mkenya kuigeuza hiyo name to this ya blueband……

artur margarine.

mimi kama artur mar-gar- yam si wa armenia......
mimi kama artur mar-gar- yam si wa armenia……mi ni MSHAMBA TOKA SMART FARM!

hata katoi kajinga kanaulizwa we bluband inatengenezwa wapi??????????????????

eti anasema ee…..ile margarine????????

si inatengenezwa magarini!

MAGARINI??????????????

eeeeeee pwani??????

kwa kambi…ya MAGARINI???????

twisted!
twisted! na U-CHO-CHEZI mob……
big brother ndani ya humourmob.
big brother ndani ya humourmob.

next time chocha watu.IN UCHOCHEZY

badala ya big brother sema kaka mega.

hivi how????????????????????

BIG NI MEGA

BROTHER NI KAKA

CHEMSHA MTU BONGO sema huyu ni kakamega wetu

akiuliza how?????????????????sio town kwani????????????????

sema i simply mean ni ndugu mkubwa wetu ama BIG BRO!

mi ni big we ni wa ligi dogo nani kaka-mega????
mi ni big
we ni wa ligi dogo
nani kaka-mega????
KATOI KAJINGA SI KANAISHI HUKU
KATOI KAJINGA SI KANAISHI HUKU

SI KATOI KAJINGA KANAULIZWA:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

GOVERNOR ken lusaka ni wa wapi,,,,ana govern wapi????????????????????????????

katoi jinga:::::::::::::::::::::::::LUSAKA ROAD!

LUSKA RD network
LUSKA RD network
Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s