HUMOURITA NA PICHA MOB NA MADAM C.S. NA MAMBO MOB………………………………………..

HAYA BASI HII JANA JIONI USIKU TULIKUWEMO??????????????U SWAHILI MIIIIINGIIIII

SO YESTER EVENING TULIKUWA KWA HAFLA YA BI C.S ANNE WAIGURU KU LAUNCH AFRICAN PHOTO MAGAZINE.

(na bwana na bi mitchener wako na nywele mob kwani ni wa akina samson?????)

ako smart apo,na ma clarity of diction apo,na ma swag na style …………….tuna sororanga na macho ya ma pixel ka za sea animals…………………………………..

trouser hapo sawa………………………..ma peep toe heels apo………………………………….u peeping tom ndio hii sasaa………….ilibaki tu microscope tusorore skin cells ngapi,,,,,,na mambo mingi kama hayo……ma bling kama barely there earrings(gold)??????????

bi C.S. ki basically said:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::;

ana support the youth

THE GOVT will support creatives

she loves professional photograpphers

GOVT’S is to create an enabling environment for kila mtu to compete equally na ku provide opportunities where possible

anne::::::::::::::::::::twaji commit 30% kwa youth in mashughuli za ki govt

bi anne ali shockiwako na storo eti ili take 2 yrs ku register BAKE(mi na ask for how long shood kitu i bake-iwe)???????????

at most ni masaa tu ku bake ma cake ma bread ni masaa tu

hii bake kaoka ka BAKE for 2 yrs??????????(hio ni jokes tu……………)

bi anne::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::don’t/you cannot completely  depend on the govt(kurukwa nayo)

ndio whi mi na say…..DEPEND AND TRUST IN GOD………………………..AND HE SHALL GIVE YOU THE DESIRES OF YOUR HEART…………………………………………………IYO TUNATOA KWA ZABURI

ETI govt has so many dependants………………………………….

yeah right!

stating na loop-eater hapa ana use ma loop holes ku eat style ya its my turn to eat.ata anaconda pia ako hapa imagine amekuvamia na anasema yes its my turn to eat………………………………………………………………….jokes…………..tu……………..

bi anne::::::::::::::::::::::::::ma blogger wana a  huge role to play

kumbe si ma players……………………..

humourmob F.C.???????????

hfc?????????????

of coz alini jazzzzzzzzzzz

eti wasee wakachimbe borehole turkana ………hii ni mambo na ma works……un idling oneself……………….

au kuua ma tsetse fliez in lambwe valley……………………………iyo ni kugrab kazi ya insecticide apo pap!alafu doom ita do???????

TUKAWA NA A BIRTHDAY PARTY PAP!

MA BEE DAY

HAPPY BIRTHDAY KWA BI ANNE WHY GURU
HAPPY BIRTHDAY KWA BI ANNE WHY GURU

IMAG2407

APO PIA TUME AMA NIMELETA U WILBRODA MWINGI KWA DIGITAL EVENT
APO PIA TUME AMA NIMELETA U WILBRODA MWINGI KWA DIGITAL EVENT.KITAMBAA YA W- ILBY  YA KICHWA ILI GRABIWA.NA WANAOTAMBAA.NILIDHANI DJ ANAPIKA CHAPO KUMBE ANA SCRATCH

a happy birthday ya bi anne,,,si aliget a digital birthday………………….surrounded na ma friends……..na PRINCIPAL SEC WAKE ,,,,na ma staff wake,,,,,,,,na malindi(malindi ni walinda security) na ma cake mob………….na cream mob sana ya cake apo……………………mbona wana say kuna glut ya milk na niliona cream mob ivyo????????????

kukawa na wimbo wa birthday…………………………………………..

kukawa na D.J KU KEEP the nyimbo going……………………….kweli d.js wanaletanga quality fulani kwa ma song!

kukawa a long night but poa all the same………………………………………….

all ni well that ends well

well sio kisima hapa

pichas will kuja soon bado ndege ya kuzileta iko msa ina ferry familia ya mazda familia……zita  kuja after ma hours????????

in muda si muda………………………..

HAPPY WEEKEND

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s