citizen journalism/the witches kambini/MUNGU BABA UNIVERSITY

witch infested co.ltd
witch infested company .ltd

EMMANUEL ENI alikuelezea vile ma devil worshipper wana works.kwa kifupi. na jinsi ali kuwa delivered toka kwa mambo haya ya darkness na powers of darkness

ENI ONE

ENI ONE.
ENI ONE.

hapa pia tuna ku eleza kwa kampuni ya water vile kuna ukoo ya sorcerers vile wana fanya watu ……………………..vitu kama

wanarushia watu ma roho za pombe na ulevi wa kupindukia

wana fail-isha watoto wa watu ki maisha………………………………..like some promising  boys with maisha mema suddenly turn into thieves and robbers because of their be-witched missiles

they destroy peoples homes

they work out all night (chanting incantations and calling certain people’s names)ni  night shift ya black magic even msimu wa raining kama sasa

they sharpen sticks and put them facing where they want to be witch in their be-witched plans,…… MANYUMBA ZA WATU…………….and chat ma incantations………….

wamejaribu bila mafanikio ku rusha missile aina ya mad-ness kwa wengine……………………………….tuseme walitumia missiles zenye haziku pewa bangi vizuri na hazikufanikisha mpango wao vizuri

they use watu wanaoishi kwa wengine kuwaingizia maxzingaombwe zao kwa nyumba za watu

they spray, throw things kwa njia zenye watu wanapitia hata kwa ma hewa  who knows?????????

ni lifestyle zao za kila siku…………………………………………..

na tutaingilia sarakasi sundays na mengine………….

HATA WANASOMA NA KU CRAM HII PIECE YA INFO HAPA CONSTANTLY NA COHORTS WAO WENYE WANAFUATILIA HII BLOG KAMA KAZI…………………………………………..from day one ya kuongelelea this be- witched topic

wali tenga nafasi za ki sunday za kufanya hata kazi fulani fulani kwa sundays ama sarakasi sundays.

HAPA KWA MUNGU BABA UNIVERSITY TUMEKAA KWA HALLS YA RESIDENCE NA KU WA OBSERVE .NEXT COURSE OF ACTION,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,na kukujulisha ukae ukijua …………………………YOU SHOULD KNOW PEOPLE.MUNGU AKUONEKANIE SO YOU DON’T PERISH FOR LACK OF KNOWLEDGE

HE WILL  SAVE YOU FROM THEM ALL
HE WILL SAVE YOU FROM THEM ALL

kumbuka…………………………………………..YOU SHOULD KNOW PEOPLE

kaa chonjo…………………………………………THE NIGHTMARE NEIGHBOUR NEXT DOOR(style ya CBS reality)

the witches next door………………………..usidanganyike

do not be deceived
do not be deceived

chunga wasiku koroge kichwa .wanatumia concoctions fulani na potions fulani ku poteza mind za wengineo…………………..kuwa chocha

wanatumia vitu zote lakini kwa MUNGU BABA UNI……………………………….you get to learn and cover every topic about the be-witched clan and their colleagues and their cohorts and by the time MUNGU BABA UNI.exams  INAFIKA,,,,,,,,,,,,,,,,,,,UTAJUA NA KUPITA KILA MTEGO WATAWEKA,WANAWEKA,WAMEWEKA ,WALISHAWEKA,HAPA KWA UNI UTAFUNZWA KILA WORKS ZA GIZA NA THEORY NA PRACTICAL………………….NA UTAPITA.HAPA KWA MUNGU BABA UNI,HAKUNA MWENYE ANAFAIL mtihani

KILA MWANAFUNZI WA MUNGU BABA UNI ANAPITA exams. iwe theory iwe practical.(religion mob constantly)

citizen journalism ni u- habari wa kukujulisha kama raia mambo fulani fulani upate kujua na kujijua

kama hapa kwa kambi ya maji,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

the witch clans wa MAJI-ni.kila kitu inayofanywa gizani italetwa kwa mwangaza BECAUSE LIGHT IKIJA INA MEZA GIZA NA KAZI ZAKE.MUIRU ANASEMA ............KUNA NURU GIZANI
the witch clans wa MAJI-ni.kila kitu inayofanywa gizani italetwa kwa mwangaza
BECAUSE LIGHT IKIJA INA MEZA GIZA NA KAZI ZAKE.MUIRU ANASEMANGA…………KUNA NURU GIZANI

there resides a clan of witches

a whole family of witches who are practicing witch hood day and night hawachukuangi shifts.wengine wako day shift hata saa hii,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,kisha wengine wanaendelea na night shift.hata watoto wako kazi

ya kushanga za ni kwamba wamekaa kwa witchcraft miaka yote na hawana impressive C.V……  nothing to show for it……..and its why they are forever chasing after and aiming to destroy people they think are happy or have things………………or have this or …….that ……………..any fake reason they have for disturbibg others with their crafts

in brief hapa kambini…………………………………………………………………………………………………….

nightly waskia heavy weight kwa ma roof……………………………….na most ni za hii family witchworks ndio wanazi enroll juu ya manyumba ya watu sababu hapo ndio wivu wao  umewafikisha,,,,,,,,,,,they have a deep seated jealousy anger envy na kila mtu aliye na vitu hawatawahi pata after a lifetime kwa witch jobs.so in bitterness na revenge na uchungu mkuti na chuki na ushetani wana kaa nakufanya ma( witch) hesabu and wana fanya watu mambo kila leo kila kesho kila siku kila kuchao.

radar  ilishika majingaombwe yao .walisha naswa..

they are so obsessed with bewitching others and wanangojea utoke shortly kisha mara that unasikia wamesha rusha mzigo juu ya roof.ya mazingaombwe na ujinga mkuu walio nao .yaani wanadhani ukiondoka shortly ndio witchworks zao zitafanya kazi na ukiwa area basi ni kama kwamba wewe ndiwe unazuia witchworks ku- perform

hivi karibuni ka tokea sarakasi na snails…..keep viewing……….

they’re used so as to delay or drag others (apst musili teaches this things now) vile wanataka.wanajifanya eti traffic police wa maisha za watu and are always patrolling around trying to control others stuff minds,houses,things,always pretending to be doing nothing or to be busy but don’t be deceived by their deception…………..theyre at work and  always pretentious wako under cover theyre always upto something. you never see them around for nothing they are on to something whether you know it or not so be AS CUNNING AS A SERPENT na ile as harmless kama………………..n  g   war

njiwa

wana faa to get a life.

DELIVERANCE
DELIVERANCE

DE JESUS SAVES

mostly here  kwa witch camp…………………………………………si wana camp hapo???????????????????????

wako nje day na night,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

instead of letting their craft-s-men work,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,or the mazingaombwe,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,wana amua kushika doria kila wakati……………….theyre forever hovering around  houses and gates like evil spirits.yaani instead of letting their evil forces work…………………they lend a helping hand

and fail miserably

they apply false cohorts in other peoples houses to pretend to come knocking with issues ranging from work seeking,to looking for nani ,,,nani,….who they know well comes at a later time and such fake unoriginal stories that mjukuu wa mumo matemu na kitukuu can see through  from afar bila ku open any case.yaani unaona through the ufisadi of their plans.

they want to chocha your mind.wanajifanya ma smooth operators…………………………………….but the mohammed ali wa hapa area alishawakarabati zamani.walisha mulikwa zamani sasa wanajisumbua na panganga za ovyo.panganga za sakafuni zenye zinaishia ukingoni

BUT NOW

WAKO UNDER THE RADAR……………………………………………………..wamesha kalishwa radar…………………………………….

keeping up with the …………………………………………………………………….

witches kambini

KITABU

MWOKOZI

HE WILL  SAVE YOU FROM THEM ALL
HE WILL SAVE YOU FROM THEM ALL
Advertisements

Author: emalineachieng

Meet HUMOURITA! Emaline Achieng comedy blogger, humourist.,satirist a christian happily in the WORK of GOD,a Writer-:-(RELIGION),Current Affairs,Public Interests, millions of humorous,comical,satirical,,,absurd articles...stories,,,observations,,pieces,, current affairs,short takes and more. "lionel messi" wa comedienne!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s